Price: 369.800₫
Original Price: 451.000₫
| Material | Human Hair |
| Composition | 100% Human Hair |
| Hair Color | Blond |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | S613 |
| Type | Bangs Wig |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Wigs Design | Short Wigs |
| Human Hair Origin | Brazilian Hair |
| Curl | Straight Hair |
| Density | Thicker |
| Human Hair Content | 100% |
| Material Details | Human Hair |
| Trọng lượng tịnh | 90 g |
| Chiều dài | 16 cm |
| Chiều rộng | 10 cm |
| Đầu | 22.5 cm |
| Đường kính | 10 cm |
| SKU | sb260202233741532920226 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm